#TAFAKARI YA LEO; USIJIUZE KWA BEI RAHISI…

By | December 10, 2019
“I say, let no one rob me of a single day who isn’t going to make a full return on the loss.” —SENECA, ON TRANQUILITY OF MIND, 1.11b Hongera mwanamafanikio kwa kuiona siku hii nyingine nzuri sana ya leo. Ni nafasi bora na ya kipekee sana kwetu kwenda kuweka juhudi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In