#TAFAKARI YA LEO; WINGI HAUBADILI USAHIHI…

By | April 13, 2021
Huwa tunapenda kupima usahihi wa kitu kwa kuangalia wingi wa wanaokifanya. Kama wengi wanafanya au kukubaliana na kitu, tunaamini kitu hicho ni sahihi na hata kama siyo sahihi basi tunaamini kifo cha wengi ni harusi. Tatizo ni huwezi kufanikiwa kwa kuhangaika na yasiyo sahihi na kama unapima usahihi wa kitu

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In