BIASHARA LEO; Fukuza Wateja Hawa…

By | August 31, 2016
Nimekuwa nakuandikia na kukushauri kuhusu biashara kwa muda sasa, nafikiri unashangaa ninapokuambia ufukuze wateja. Kabla hujashangaa, soma kwa makini ili mwisho uweze kufanya maamuzi sahihi ya biashara yako. Tatizo la wafanyabiashara wengi. Wafanyabiashara wengi wamekuwa na tatizo moja, ambalo limekuwa linawasumbua sana na kuwazuia kukuza biashara zao. Tatizo hilo ni

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In