2653; Kukosoa ni rahisi, kufanya ni ngumu.

By | April 6, 2022
2653; Kukosoa ni rahisi, kufanya ni ngumu. Nilikutana na hii habari mahali, kwamba waziri mkuu wa Tanzania anashangaa kwa nini nchi ina wachambuzi wengi wa mchezo wa mpira wa miguu, ambao wanaweza kukosoa mpaka makocha wa nje ya nchi, ila haina hata kocha mmoja anayefundisha nje ya nchi! Jibu rahisi

MUHIMU; Ili kuendelea kusoma makala hii unahitaji uwe umejiunga na KISIMA CHA MAARIFA. Kama tayari ulishajiunga na kuwa mwanachama weka taarifa zako kwenye sehemu ya LOG IN kwenye fomu hapo chini.. Kama bado hujajiunga na KISIMA CHA MAARIFA bonyeza sehemu iliyoandikwa Click here to register na utapata maelekezo pamoja na kujiandikisha.

Existing Users Log In